Mặt trận tổ quốc xã Xuân Phú tổ chức hội nghị Tổng kết 20 năm tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc, giai đoạn 2003-2023
Sáng ngày 01/4/2023. UB MTTQ Việt Nam xã Xuân Phú tổ chức hội nghị tổng kết 20 năm tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc, giai đoạn 2003-2023
Về dự và chỉ đạo hội nghị:
Có đồng chí Bùi Văn Hoàng, UV BTV- PBT TT Đảng ủy xã, đồng chí: Ngô Khắc Giang- PCT UBND xã.
(Toàn cảnh hội nghị)
Về tham dự hội nghị còn có các đồng chí trong Ban chấp hành Đảng bộ, Thường trực HĐND, UBND, ủy viên UB MTTQ xã, Trưởng các tổ chức chính trị xã hội, các tổ chức xã hội, các đồng chí Bí thư chi bộ, trưởng thôn, trưởng ban trưởng ban công tác mặt trận thôn, trưởng các Làng văn hóa, các cá nhân tiêu biểu đại diện cho các tầng lớp nhân dân trong xã về dự hội nghị đông đủ.
(Đồng chí Phạm Trọng Tài, CT. MTTQ xã trịnh trọng khai mạc hội nghị)
(Toàn cảnh hội nghị)
Sau phần trình bầy các báo cáo là nội dung thảo luận tại hội nghị, với tinh thần trách nhiệm, các đại biểu đã tham gia đóng góp những ý kiến đánh giá về kết quả tổ chức hội nghị tổng kết 20 năm tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc, giai đoạn 2003-2023 tại các khu dân cư.
(Đồng chí : Bùi Văn Hoàng UV BTV- PBT TT Đảng ủy xã \
phát biểu chỉ đao Hội nghị)
Dự và chỉ đạo hội nghị, ý kiến phát biểu chỉ đạo của đồng chí Bùi Văn Hoàng- UV BTV- PBT TT Đảng ủy xã Xuân Phú đánh giá cao với báo cáo trình bầy tại hội nghị, đánh giá cao những kết quả đạt được của MTTQ xã Xuân Phú trong việc tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc, giai đoạn 2003-2023 tại các khu dân cư trong 20 năm qua, điểm lại một số tồn tại hạn chế trong tổ chức thực hiện, đồng thời định hướng một số nội dung triển khai thực hiện trong thời gian tới
Cũng tại hội nghị, Hội đồng thi đua khen thưởng xã đã công bố các Quyết định khen thưởng tập thể và cá nhân có thành tích xuất sắc trong 20 năm tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc, giai đoạn 2003-2023.
Sau một buổi làm việc khẩn trương, với tinh thần trách nhiệm, hội nghị tổng kết 20 năm Tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc, giai đoạn 2003-2023 xã Xuân Phú đã hoàn thành các nội dung chương trình đề ra, đồng chí Phạm Trọng Tài, CT UB MTTQ tiếp thu các ý kiến phát biểu tại hội nghị, đặc biệt là các ý kiến phát biểu chỉ đạo của lãnh đạo của lãnh đạo địa phương, từ đó bổ xung vào chương trình, kế hoạch của MTTQ xã để tổ chức thực hiện hiệu quả trong thời gian tiếp theo./.
Tin cùng chuyên mục
-
CÁC CẤP HỘI CCB HUYỆN THỌ XUÂN THỰC HIỆN CÓ HIỆU QUẢ PHONG TRÀO THI ĐUA " GIÚP NHAU LÀM KINH TẾ GIỎI"
23/07/2024 14:36:21 -
BÁO CÁO THAM LUẬN Chủ đề: “Phát huy vai trò cá nhân trong xây dựng đoàn kết nhân dân, giữ gìn bản sắc văn hóa dân tộc và xóa đói giảm nghèo”
25/06/2024 08:55:54 -
Liên kết chăn nuôi gà bền vững
15/05/2024 16:16:42 -
Thọ Xuân quan tâm xây dựng khu dân cư sáng - xanh - sạch - đẹp - an toàn
15/05/2024 16:10:00
Mặt trận tổ quốc xã Xuân Phú tổ chức hội nghị Tổng kết 20 năm tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc, giai đoạn 2003-2023
Sáng ngày 01/4/2023. UB MTTQ Việt Nam xã Xuân Phú tổ chức hội nghị tổng kết 20 năm tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc, giai đoạn 2003-2023
Về dự và chỉ đạo hội nghị:
Có đồng chí Bùi Văn Hoàng, UV BTV- PBT TT Đảng ủy xã, đồng chí: Ngô Khắc Giang- PCT UBND xã.
(Toàn cảnh hội nghị)
Về tham dự hội nghị còn có các đồng chí trong Ban chấp hành Đảng bộ, Thường trực HĐND, UBND, ủy viên UB MTTQ xã, Trưởng các tổ chức chính trị xã hội, các tổ chức xã hội, các đồng chí Bí thư chi bộ, trưởng thôn, trưởng ban trưởng ban công tác mặt trận thôn, trưởng các Làng văn hóa, các cá nhân tiêu biểu đại diện cho các tầng lớp nhân dân trong xã về dự hội nghị đông đủ.
(Đồng chí Phạm Trọng Tài, CT. MTTQ xã trịnh trọng khai mạc hội nghị)
(Toàn cảnh hội nghị)
Sau phần trình bầy các báo cáo là nội dung thảo luận tại hội nghị, với tinh thần trách nhiệm, các đại biểu đã tham gia đóng góp những ý kiến đánh giá về kết quả tổ chức hội nghị tổng kết 20 năm tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc, giai đoạn 2003-2023 tại các khu dân cư.
(Đồng chí : Bùi Văn Hoàng UV BTV- PBT TT Đảng ủy xã \
phát biểu chỉ đao Hội nghị)
Dự và chỉ đạo hội nghị, ý kiến phát biểu chỉ đạo của đồng chí Bùi Văn Hoàng- UV BTV- PBT TT Đảng ủy xã Xuân Phú đánh giá cao với báo cáo trình bầy tại hội nghị, đánh giá cao những kết quả đạt được của MTTQ xã Xuân Phú trong việc tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc, giai đoạn 2003-2023 tại các khu dân cư trong 20 năm qua, điểm lại một số tồn tại hạn chế trong tổ chức thực hiện, đồng thời định hướng một số nội dung triển khai thực hiện trong thời gian tới
Cũng tại hội nghị, Hội đồng thi đua khen thưởng xã đã công bố các Quyết định khen thưởng tập thể và cá nhân có thành tích xuất sắc trong 20 năm tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc, giai đoạn 2003-2023.
Sau một buổi làm việc khẩn trương, với tinh thần trách nhiệm, hội nghị tổng kết 20 năm Tổ chức Ngày hội Đại đoàn kết toàn dân tộc, giai đoạn 2003-2023 xã Xuân Phú đã hoàn thành các nội dung chương trình đề ra, đồng chí Phạm Trọng Tài, CT UB MTTQ tiếp thu các ý kiến phát biểu tại hội nghị, đặc biệt là các ý kiến phát biểu chỉ đạo của lãnh đạo của lãnh đạo địa phương, từ đó bổ xung vào chương trình, kế hoạch của MTTQ xã để tổ chức thực hiện hiệu quả trong thời gian tiếp theo./.
![](/page/web/themes/thoxuan/css/images/refress_comment.jpg)
Tin khác
Tin nóng
Công khai thủ tục hành chính
SĐT: 0977916732
Email: huyminh.tp@gmai.com